Gabatar da saurin canja wuri na zafi - cikakke mafita don jigilar pallets a sauƙaƙewa da inganci.
Ana amfani da wannan katangar sakandare a hankali tare da mai ƙarfi tsarin da aka yi da Q235 Karfe don karkara. Girman ya dace sosai da jigilar pallets na masu girma dabam, girman shine 730 * 690 * 1072.
Babban fasalin na gidan canjin wuta mai canzawa shine ƙirar haske da ƙafafun masu nauyi. Waɗannan ƙafafun an tsara su don zama haske da ƙarfi yayin ɗaukar nauyin kilogiram 1.2. Wannan yana sa tursar da canja wurin sauya aiki mai sauƙi, koda lokacin da ake sa man da yawa da katako.
Ko masana'antar ku tana da dabarun sufuri, warhousing ko masana'antu na juyawa, motocin da ke canzawa sune ingantattun mafita don biyan bukatun kasuwancinku. Yana kawo ingantaccen aiki da sauƙin amfani don ku iya mai da hankali kan aiwatar da aikin.
Mafi mahimmanci, an tsara wuraren buɗewa na waje don samar da darajar dalashin kasuwancin ku. Tsarin Karfe da kuma rufin da aka yi amfani da shi don gina motar suna daga mafi inganci don tabbatar da daidaituwa mai ƙarfi da dogaro.
Don haka, idan kuna neman abin dogaro pallet mai wucewa, katunan canja wurin zafi shine amsar. Hada sauƙi na amfani, ingancin ingancin gini, ƙira mafi inganci, ƙa'idar kowane kasuwanci da ke neman aiki da haɓaka yawan aiki.
Fasahar LingyingAn kafa su a cikin 2017.expand don zama masana'antu biyu a cikin 2021, a shekarar 2021, da kayan kwalliya sama da miliyan 100, yankin samarwa fiye da murabba'in rukuni na 5000. "Don kafa aiki tare da daidaito da nasara tare da inganci"Shin madawwaminmu na har abada.
1. Menene bambance bambancen samfuran ku a cikin masana'antar?
Zamu iya bayar da nau'ikan trays da yawa, gami da tray filastik, trays da kame kayan aiki da tsara kayan aikin da suka dace wanda za'a yi amfani da shi a layin samar da batir
2.Sai yana da ƙiren ƙiyayya a koyaushe? Ta yaya za a kula da kullun? Menene karfin kowane mold?
A koyaushe ana amfani da shi don shekaru 6 ~ 8, kuma akwai mutum na musamman da ke da alhakin kulawa ta yau da kullun. Ikon samarwa kowane mold shine 300k ~ 500kpcs
3. Har yaushe ne ya ɗauki nauyin kamfanin ku don yin samfurori da buɗe molds? 3. Har yaushe ne lokacin isar da lokacin bayarwa da aka biya?
Zai ɗauki 55 ~ 60 kwanaki don mold yin da samfurin yin, da 20 kwana don samar da taro bayan ingantaccen samfurin.
4. Menene jimlar kamfanin ku? Yaya girman kamfanin ku? Menene darajar shekara ta shekara?
Yana da 150k filastik filastik a kowace shekara, 30k kame pallets a kowace shekara, muna da ma'aikata 60, darajar fitarwa na shekara-shekara shine USD155, Darajar fitarwa
5.Wannan kayan gwaji ne kamfanin ku?
Kimantawa ma'aunin a cewar samfurin, a bayan micrometers, a cikin micrometers da sauransu.
6. Menene tsarin ingancin kamfanin ku?
Za mu gwada samfurin bayan buɗe ƙirar, sannan kuma a gyara ƙirar har zuwa samfurin. Manyan kayan da aka ruwa suna cikin ƙananan batuka da farko, sannan kuma a adadi mai yawa bayan kwanciyar hankali.